Mời Các Bạn Vào Diễn Đàn Pháp Thí Online www.phapthi.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Mời Các Bạn Vào Diễn Đàn Pháp Thí Online www.phapthi.net

Đĩa Phật - Đĩa Gốc - Download Chép ra đĩa tặng mọi người

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mời Bạn Vào Diễn đàn Pháp Thí Online www.phapthi.net
Nơi tập hợp quý đạo hữu hoằng Pháp bằng Pháp thí.

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Tìm các bạn có nguồn đĩa phật
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeMon Apr 13, 2015 9:59 am by Khách viếng thăm

» Các đỉa chỉ mua đĩa giá sỉ
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeThu May 15, 2014 8:08 am by Khách viếng thăm

» Kieunga-minhchau2009@yahoo.com.vn
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeThu Mar 20, 2014 11:52 pm by Khách viếng thăm

» Giới Thiệu Web Hay
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeWed Jan 15, 2014 1:03 pm by Khách viếng thăm

» Tịnh Độ Tam Kinh Nhất Luận
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeFri Oct 26, 2012 12:32 pm by hatragiang80

» Giải mã điềm lành dữ
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeSun Oct 14, 2012 9:50 am by trsinh519

» Tìm bài nhạc của đạo Phật
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeSat Oct 13, 2012 11:14 am by PMHoang

» Các mẫu nhãn đĩa đẹp (nên mua để làm đĩa phật pháp)
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeSat Oct 13, 2012 11:12 am by PMHoang

» ĐĐ Thích Pháp Hòa
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeSat Oct 13, 2012 11:10 am by PMHoang

» Đừng mong thay đổi bản tánh người khác
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeSat Oct 13, 2012 11:07 am by PMHoang

Most Viewed Topics
Các đỉa chỉ mua đĩa giá sỉ
Kinh - Chú Đại Bi 2 (mới tạo ra ngày 7/1/2012)
Phỏng vấn chú tiểu Thích Chân Tâm: Pháp ứng biến duyên
Các mẫu nhãn đĩa đẹp (nên mua để làm đĩa phật pháp)
Đại bi thần chú - Thích Trí Thoát
MP3 Kinh Pháp Hoa (Toàn tập 28 phẩm) của thầy Thích Trí Thoát tụng
Phật Pháp Nhiềm Mầu - NS Thanh Ngân
Album Lạy Phật Quan Âm - Ca Sĩ Nguyễn Đức
Năm Sắc Hào Quang - Thích Pháp Hòa
Ấn tống kinh Chú Đại Bi
Most active topics
Năm Sắc Hào Quang - Thích Pháp Hòa
Cách ghi đĩa 1 VCD với thời gian 150 phút
Nẻo Vể Của Ý
Ấn tống kinh Chú Đại Bi
Phật Pháp Nhiệm Mầu Kỳ 32 - Hồng Tơ
Hướng dẫn ghi đĩa phim loại file ISO ra đĩa DVD
Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)
Cách ghi DVD chứa nhiều bài pháp âm.
Các đỉa chỉ mua đĩa giá sỉ
Bình chọn các trang lưu trử và share file
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Keywords
Nguyễn

Go down 
luckyluckytran
PMHoang
6 posters
Tác giảThông điệp
PMHoang
Admin
PMHoang

Nam From : Bình Định - HCM - Việt Nam
Job/hobbies : Xây Dựng và Tài Chính DN
Comments : Luôn luôn chép đĩa tặng mọi người và úp lên web chia sẽ cho mọi người.

Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Empty
Bài gửiTiêu đề: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 11:40 am

Nhân dip khai trương diễn đàn đĩa phật, Mình phát tâm ấn tống miễn phí cho các bạn trên diễn đàn 200 VCD kinh Vu Lan do thầy Thích Chiếu Niệm tụng.
Link https://diaphat.forumvi.com/t18-topic

Mỗi thành viên được tặng tối đa 5 VCD nhé
Các bạn để lại Họ và Tên đầy đủ................
Địa chỉ................
Số điện thoại................
Các bạn ở Sài Gòn thì đến nhà mình lấy (Mình ở Q3 gần CV Lê Thị Riêng) hoặc mình sẽ đem đến tận nhà cho bạn. Các bạn ở tỉnh xa minh sẽ gửi bưu điện. (Các bạn ở tỉnh xa thì số đĩa có thể yêu cầu nhiều hơn)

http://phapthi.net
luckyluckytran

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 3:49 pm

Cho Em xin đăng ký với, em đem về quê cho mẹ em xem.

Mai Huyền Trân
406/10, Đ.Cộng Hòa, P. 13, Q.Tân Bình, TP.HCM
0938899676

Được sửa bởi luckyluckytran ngày Mon Jun 20, 2011 11:04 am; sửa lần 1.
PMHoang
Admin
PMHoang

Comments : Luôn luôn chép đĩa tặng mọi người và úp lên web chia sẽ cho mọi người.

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 5:02 pm

OK, Anh sẽ tặng em. Em đem về quê vậy anh sẽ tặng em 10 cái?

Được sửa bởi PMHoang ngày Mon Jun 20, 2011 10:11 am; sửa lần 1.
PhanHungTam
Admin
PhanHungTam

Nam From : Vũng Tàu
Job/hobbies : Software Engineer

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeThu Jun 16, 2011 1:24 am

Khoảng 2 ngày nữa mình sẽ chép một số đĩa khác để gửi bạn nhé, chỗ mình làm cũng gần nhà bạn, mình sẽ qua đó gửi cho bạn.
Shizuka

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 3:33 pm

Mình cũng muốn có 1 đĩa để nghe .
Hay các bạn ở HN có thể đăng ký chung qua mình . Mình sẽ xin admin 1 lần . Nếu thiếu sẽ in thêm và phát cho các bạn ở HN
Họ tên : Nguyễn Bách Thắng
Địa chỉ : 10 ngách 24/27 tổ 71 Linh Quang - Văn Chương - Đống Đa - HN
SĐT : 0978.6366.85
PMHoang
Admin
PMHoang

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 4:25 pm

Nếu được bạn Shizuka làm đại diện ở HN thì hay biết mấy, rất cảm ơn bạn.
Bạn sẽ tập hợp các bạn ở HN và đăng ký chung, Mình sẽ gửi ra HN một lần luôn.
Cảm ơn tấm lòng vì pháp của bạn.
luckyluckytran

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 9:14 am

Em cảm ơn a Hoàng và bạn Tâm nhiều nhé. Các bạn thật nhiệt tình, T xin có mấy đĩa mà cho T quá trời luôn gần 30 đĩa lận. Hôm bữa T nhận mà giật mình luôn đó. Hihi....
Để hôm nào có dịp T sẽ mua một số đĩa gởi cho các bạn trong diễn đàn chép cho mọi người và khi nào có gì hay chép cho T luôn nhé! Chúc mọi người tuần mới vui vẻ!!!
vanha

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 9:00 am

Anh ơi cho em đăng kí với ! Em đem về quê tặng mẹ với ngoại em
Phan Văn Hà
81 Tổ 17 Trường Phúc-Đường Mai An Tiêm-Vĩnh Phước-Nha Trang-Khánh Hòa
Đt : 01679602972
Em xin cảm ơn
PMHoang
Admin
PMHoang

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 9:13 am

Hiện tại bạn đang ở Nha Trang à? Sẽ gửi đĩa về cho bạn. Khi nào gửi mình sẽ thông báo cho bạn đến địa chỉ này... (nói sau nha, vì chưa biết địa chỉ) bạn đến lấy nha.
phuong44dltt
Admin
phuong44dltt

Nam From : Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa
Job/hobbies : Photocopy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeSun Aug 21, 2011 6:58 pm

Cho mình xin thỉnh 1 VCD Vu Lan
Trương Văn Phương
5B Nguyễn Đình Chiểu, Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
0979358665
--------------
Cho mình hỏi thêm: bạn có bộ nào của HT Thích Thanh Từ thì up lên để mình download về. Mấy đĩa này kiếm thật là khó. Cảm ơn bạn rất nhiều, mình đang tiến hành làm DVD tặng bà con chỗ mình ở!
Đang cần các đĩa gốc để chuyển DVD. Mình thường chuyển 8 VCD thành 1 DVD rất tiện lợi cho việc biếu tặng.
Mình thấy Phật tử quê mình rất thích các bài giảng của Đ Đ Thích Thiện Xuân, nhưng mình thấy trên web này chỉ có 18 bài giảng. Nếu có thêm thì bạn upload lên nha! Đang cần để làm đĩa! Mới tổng hợp 2 DVD của Đ Đ Thích Thiện Xuân. Nhưng chưa có kinh phí ấn tống! Chờ cuối tháng lãnh lương.
Http://taiphimphatgiao.blogspot.com
PMHoang
Admin
PMHoang

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeMon Aug 22, 2011 8:27 am

Bạn chép đĩa tặng mọi người thật công đức.
Ở trong này mình đang bận việc, nên việc úp đĩa lên hơi bị chậm, mong các bạn thông cảm.
Nếu bạn đã biết cách download và chép đĩa thì xin bạn download đĩa kinh vu lan về chép ra nha. Vì gửi đĩa thì hơi bị lâu.hehe. do mình đang bạn. Nếu bạn ở sg hay co nguoi quen o sg thì quà nhà minh lấy đĩa rất là nhiều.
Nếu bạn có đĩa nào mà trên web này chưa có, xin bạn up lên để chia sẽ cho mọi người, xin chân thành cảm ơn.
PhanHungTam
Admin
PhanHungTam

Nam From : Vũng Tàu
Job/hobbies : Software Engineer

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeSun Oct 02, 2011 11:43 pm

HI Phuong,
Về bài giảng của đại đức Thích Thiện Xuân bạn có thể link tới địa chỉ http://phapthoaitinhdo.org/media.php?cid=334&sid=sub để download về vì hiện tại đang cần nhân lực để chuyển từ trang pháp thoai tịnh độ qua forum diaphat.fourmvi.com nếu bạn có thời gian thì phụ chúng mình transfer qua nha.
Còn một việc nữa mình muốn hỏi Phương là không biết bạn có dùng chương trình hỗ trợ gì trước khi chép DVD ko. Vì mình đã từng chép dạng DVD giống bạn nhưng số lượng pháp âm chỉ được 4 bài chứ ko được 8 bài như bạn. Mình cũng dùng nero cũng chọn chế dộ ghi DVD sau khi convert dữ liệu từ DAT sang VOB nó bắt đầu chép. Nếu ngoài nero bạn còn "phụ gia" gì nữa gì post một bài support anh em nha.
Thank Phương
PMHoang
Admin
PMHoang

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitimeFri Oct 07, 2011 4:26 pm

Đây là tập hợp các đĩa của thầy Thích Thiện Xuân ở trang http://www.phatam.com , trang này xem online bằng youtube và cung cấp rất nhiều đĩa gốc.
Bạn tham khảo nha:
http://www.phatam.com/video/articles/tag/thich-thien-xuan/page-1/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1)   Ấn tống 200 VCD Kinh Vu Lan (lần 1) Icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ấn tống kinh Chú Đại Bi
» Ấn tống 500 đĩa kinh Chú Đại Bi
» Cần các bạn phát tâm ấn tống một số đĩa Kinh
» Mười Công Đức Ấn Tống Kinh Và Tượng Phật
» Bố Thí Cúng Dường - Ấn tống kinh Sách Sao Cho Đúng